View Single Post
Old 10-01-2013, 03:30 PM   #21
p O D I I อ๊ ะ
สมาชิกไทยวิซ

p O D I I อ๊ ะ's Avatar

p O D I I อ๊ ะ is an unknown quantity at this point

Quote:
Originally Posted by SiAni3D View Post
LISP GET EXCEL

ดึงข้อมูล,แก้ไข,เพิ่มเติม จากไฟล์ EXCEL ไป CAD หรือ CAD ไป EXCEL
สามารถกำหนด คอลัม และเซล ที่ต้องการได้
ตามเงือนไขแล้วแต่เราจะกำหนด

lisp ตัวนี้ ต้องกำหนดค่า ก่อนถึงจะใช้งานได้ครับ
ขอถามเพิ่มหน่อยครับ
lispที่คุณให้มา ต้องก๊อปปี้ลง notepad แล้วตั้งชื่ออะไรก็ได้และเปลี่ยนนามสกุล เป็น .VLX ถูกต้องไหมครับ