View Single Post
Old 19-04-2009, 03:39 PM   #108
Kapuchino'
เทพกระบี่ 2007

Kapuchino''s Avatar

Kapuchino' has a spectacular aura aboutKapuchino' has a spectacular aura aboutKapuchino' has a spectacular aura about

Awards Showcase
Thai3dviz Bronze Award 
Total Awards: 1

โอ้วไม่ได้เข้าบอร์ดนานมาก555 ขอบคุณผู้จัด ที่มีโจยท์ดีๆให้เราได้ร่วมสนุก ขอบคุณกองเชียร์และทุกๆแรงบัลดาลใทุกคนอย่างสุดซึ้งค รับ สิ่งที่ได้จากการแข่งขันนี้มันมากมายครับบอกไม่ถูก 55

และขอบคุณทุกคอมเม้นจากพี่ๆน้องๆทุกคนครับ จะเก็บเป็นกำลังใจและจะพัฒนาต่อไปครับ ขอบคุณจากใจจริงๆครับ

เม้นมั้ง คอมเม้นผมจะแปลกๆเพื่อสาระพี่เค้าคอมเม้นหมดแล้ว 55 เอาภาพรวมนะครับ

พี่โน๊ต คนๆนี้มีของ 5555 เหมือนพระเอก หนังการตูนเลยแม้ว่า ศัตรูจะมาในรูปแบบใด เค้าก็จะ สามารถ งัดพลังใหม่ๆเป็นท่าไม้ตายที่สุดยอดออกมาได้เสมอ 5555
ที่แรกผมว่าจะไม่ทำแล้วครับ พอเห็นภาพมือหลวงพอพี่โน๊ตภาพเดียว ไฟผมลุกทวมเลยครับงานเงิน ไม่สนแล้วอยากทำมั่ง ขอบคุณแรงบัลดาลใจที่กายเป็นไอดอลในใจของผมอีกคนครับ นับถือสุดๆ เข้าใจจุดประสงค์ของพี่โน๊ตนะครับ ต่อไปพี่ชวนเล่นอะไรผมเล่นด้วยครับ 555

พี่โจ้
เชื่อไม๊ถ้าไม่มีพี่โจ้ผมคงปั้นไม่เสร็จหมดพลัง ไปนานแล้วเพราะงานเยอะเหลือเกินแต่พี่ก็กะตุ้นผมตลอด เวลา และมีงานที่เรียก ตะการตาได้เสมอและตลอดมา เชื่อไม๊ครับทุกครั้งที่พี่โพสงาน ใจผมมักเต้น แปลกๆร้อนผ่าวๆ เหมือนไฟลุกตลอดเวลา เพราะงานพี่โจ้ทุกชิ้นจะแฝงไว้ด้วยมันสมองที่มีจิตนา การ อันสุดล้ำน่าเข้าไป ท่องเที่ยวในหัวพี่โจ้นัก ผมยังรอชมผลงานอันนั้นของพี่อยู่นะครับ สู้ๆนะครับ งานพี่หลายครั้งเล่นเอาผมอยากหลุดออกมาจากงานเต้กกลั บไปทำ การตูน อยากที่ผมเคยฝันไว้เลย ขอบคุณแรงบัลดาลของความฝันของผมเสมอมาครับ

คุณ Circlenumber
เราไม่เคยรู้จักกัน แต่นับจากนี้ เราคงรู้จักกันแล้วครับ555
ตอนเห็นงานตอนแรกก็นึกว่า ปกติแต่พอเรนใส่เอฟเฟค นั่งกินข้าวอยู่ถึงกับสำลักข้าวเลยทีเดียว 5555 อยากบอกว่าแอบกรี๊ดด้วย ผมเชื่อว่าถ้ามีเวลาทำซีนเต็มๆใส่เอฟเฟคเพียบต้องมีค นนั่งร้องไห้ตอนเห็นงานแน่ๆครับ จะติดตามผลงานต่อไปครับ อ้อผมชื่ออ๊อฟนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

คุณเอก et3d นั่นไงมาแล้วคนนี้ 555 อยากพูดคุยตัวเป็นๆกันซักครั้งครับ เสียดายที่งานมิตติ้งเราไม่มีโอกาสได้คุยกันเลย ผมสิ่งที่ผมนับถือเลยคือ ความพยายามของพี่เอก เรียนรู้ ศึกษา พัฒนา สู้ สิ่งนี้คือสิ่งที่ผมไม่มี และเชื่อว่าถ้าพี่มีสิ่งเหล่านี้ต่อไป และ เพิ่มอีกคำ ว่า ยอมรับ ในสิ่งที่จะเปลี่ยนแปลง รับรอง วันนั้นไม่มีใครเทียบติดแน่ๆครับ ปล.สิ่งที่พี่เอก รู้มันมีพอและมากพอ เพียงแค่ต้องปรับใช้ให้ถูก และเต็มศักยภาพ เท่านั้นครับ ยอมรับตามตรง555ผมยังใส่กระดูกไม่เป็นเลยครับ

ตาจอม จอมมารกระบี่อยู่ที่ใจ โอ้ว.... คนนี้รู้จะพูดอะไรดี รู้แต่ว่าอึด ถึก เก่งเป็นยอดชาย เชื่อไม๊ครับคำสั่งเดียวกัน แต่ผมเชื่อว่าพี่จอมดึงผลลัพท์ได้ออกมาแตกต่างกว่าทุ กคนแน่ๆ คาราวะ ท่านจอม 55 สุดท้ายอย่างพี่โน๊ตว่า ถ้าพี่ไม่กลัวแมงสาปเมารถเมาเรือ เมาไฟท้ายละก็ พี่ไร้จุดอ่อนเลย555

พี่ cartoon_drunk พี่ตูนเชื่อไม๊จากงานนี้พี่ได้ใจผมไปเกินครึ่งเลย ผมว่ายังได้อีกเยอะครับ ทุกครั้งพี่พี่โพสงานผมไม่ไ้ด้กดเข้ามาดูเพราะรู้จัก กัน แต่อยากดูวิวัฒนาการณ์ที่เพิ่มขึ้นของพี่ครับ สุดยอดสู้ต่อไปนะการตูนดั้ง 55

คุณ obbi ผมไล่หากะทู้ของคุณออปดู ผมบอกได้คำเดียว ..... คนละชั้น 555 ผมนะคนละชั้นกับพีี่่ เห็นงานแล้วมือไม้อ่อนเลยครับ การเอาใจใส่เรื่องเล็กๆน้อยๆ เส้นเลือด รอยสัก รอยเหียวย่น ................... บอกได้คำเดียว ..........แม่เจ้า ผมนึกว่าพี่หลุดมาจากเวป ต่างประเทศ ชอบมากจะรอชมผลงานต่อไปครับ

ช่างปลี เอ้ย พี่เอก 555 พี่คนนี้ สุดๆ มีศักยภาพที่เรียกได้ว่าไปข้างหน้าอย่างเดียวไม่มีถอ ยหลัง แถมหล่อด้วย 55555แพล่บๆ เก็บพลังเหล่านั้นแล้วสู้ต่อไปนะครับพี่เอก ถามหน่อยพี่เหนื่อยเป็นไหม๊เนี้ย 5555 ปล.ขอบคุณที่ช่วยเหลือน้องคนนี้ตลอดครับ พี่จาย

สุดท้ายนี้รักทุกคนครับ .....

สงครามก่อให้เกิดวีรบุรุษ hero

/part1. solid & void
/part2. curb & surface

coming soon

-----
To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

kapu
Kapuchino' is offline   Reply With Quote